HỘI ĐỒNG HƯƠNG ĐAI LỘC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hoi truong 2008

2 posters

Go down

hoi truong 2008 Empty hoi truong 2008

Bài gửi  ht-hdhsvdailoc08 Fri Jun 19, 2009 2:12 pm

Duy trì, phát huy những gì mà các nhiệm trước đã làm được trong năm qua Hội đã không ngừng lớn mạnh, lôi kéo được sự tham gia của các bạn sinh viên huyện nhà đang theo học tại Đà Nẵng. Tổ chức nhiều hoạt động như : giải bóng đá sinh viên Đại Lộc tại Đà Nẵng do hội tổ chức, thăm tặng quà cho các em tại trung tâm nuôi dạy trẻ mồ côi huyện, các hoạt động văn nghệ ,... đã làm cho các bạn sinh viên gần nhau hơn. chính những điều đó là môi trường thuận lợi để giao lưu học hỏi, giúp đỡ nhau trong học tâp.
Chính vì những ý nghĩa đó, mình mong muốn rằng các khóa tiếp theo hãy cố gắng duy trì những hoạt động thường niên của hội và thêm những hoạt động nữa để tổ chức hội của chúng ta sẽ thật sự có ý nghĩa.
Mình cũng sẽ luôn đồng hành cùng các bạn !!!
hội trưởng 2008

ht-hdhsvdailoc08

hoi truong 2008 Empty cần có mục tiêu rõ ràng hơn cho hội

Bài gửi  charintfloat Mon Aug 31, 2009 8:44 am

chúng ta cần có những mục tiêu rõ ràng hơn cho hội để hội hoạt động theo 1 hướng cụ thể xác định.có thể có mục tiêu lâu dài và mục tiêu trước mắt.ví dụ như mục tiêu trong thời gian đếncủa hội là giúp đỡ các tân sinh viên ổn định chỗ ở...mục tiêu lâu dài của hội là liên kết con em đại lộc tại tp đà nẵng cùng nhau làm giàu , đóng góp xây dựng quê hương.....đó chỉ là ví dụ thôi chớ đã là hội thì nên có mục tiêu hoạt động để khỏi phải ko biết làm gì. ko biết hướng đi. có được mục tiêu rồi thì ta sẽ theo đuổi mục tiêu đó.

charintfloat